• Chip free cutting machine

    Chip free yankan inji

    Injin yankan kirji na Chip: ana kuma kiransa da injin yankan bututu na ƙarfe. Ya dace da yankan lokaci ɗaya da ƙirƙirar bututu mai zagaye, bututun murabba'i da bututu na musamman. Yana ɗaukar tsarin ciyarwa mai raɗaɗi, ba'a iyakance ga tsawon bututu ba, tare da babban digiri na aiki da kai. Kai tsaye zai iya shigo da zane-zane masu fasalta uku, ta atomatik gano waƙar yankan, da aiwatar da madaidaici da ƙirar sauri. Injin yana dauke da cikakken tsarin hukuma na atomatik, wanda za'a iya zabarsa bisa ga bukatun kwastomomi. Abubuwan da aka kirkira ta hanyar sarrafa laser ba su da burr, baki baki, kuma girman samfurin iri ɗaya yana da daidaito.